Loading...

BEKA FLEVA: MBOSSO Hajanitetemesha! ASLAY na yeye acha tushindane tu. Kostenloser MP3-Download

Share
Add
  • Published on Feb 25, 2018

  • LilOmmyTV channel maalumu ya Burudani na EXCLUSIVE interview kutoka kwa masta unaowakubali. Hakikisha una Subscribe hapo chini, Angalia show mwanzo mwisho, Gonga Like, Angusha Comment yako kisha Share Link na wenzako kwa Whatsapp au mitandao yako ya kijamii (facebook na twitter). Ni follow kwenye mitandao ya kijamii. http://www.instagram.com/lilommy http://www.twitter.com/LilOmmy http://www.lilommy.com for more interviews, hot news, exclusives, music, videos, artists profiles, gossip etc tembelea lilOmmy.com
  • BEKA FLEVA: MBOSSO Hajanitetemesha! ASLAY na yeye acha tushindane tu. tags

Comments

  • Andrew Dullah
    Andrew Dullah 1 year ago

    Beka unajielewa sana, maswali ya papo kwa papo lkn unajibu km ulitumiwa ukajiandaa,,, very bright boy !!!!

  • Alex Shamwama
    Alex Shamwama 1 year ago

    But Enock bdo anaitaji support yenu please

  • George Elumba
    George Elumba 1 year ago

    Mbosso ni mkali sana bro

  • Omary Mbalala
    Omary Mbalala 11 months ago

    beka unajua kuliko aslay sema huna saport kama yake

  • Hamza Mussa
    Hamza Mussa 1 year ago

    Beka kaza kaka unafanya powa sana nakukubali sana

  • Bish_ DaddiYao
    Bish_ DaddiYao 1 year ago

    BAKARI MOB LOVE MANZEE.,MVP MAD SH0UT0UT 💞🙌💞🙌

  • Andrew Dullah
    Andrew Dullah 1 year ago

    Huyu braza yuko hot hataree,, Beka ni Nouma Nashindwa kukudefine dah!!!!

  • Abdulwarith Chulubye
    Abdulwarith Chulubye 8 months ago

    Lilommy huyo beka balaa Na hattaarrriii,ila mshauri ajiunge Na KING KIBA kwenye kundi lake,wakija kuimba balaaaaaaa..

  • Zam Maulidi
    Zam Maulidi 3 weeks ago

    Kweli beka upo vizuri japo wote so wabaya ila beka kijana mzuri Sana Yani na Moyo wako mzuri pia

  • Salim Mohd
    Salim Mohd 1 year ago

    kila mtu na kiwango chake lakini beka fundi .tatiso hana menejment yenye kiki .hebu angalia promo za mboso hatari.hebu angalia sapoti ya asley hatari .walokosa menejment nzuri ni beka na enoki ila huyu beka anaweza sana moro fire

  • Bish_ DaddiYao
    Bish_ DaddiYao 1 year ago

    BAKARI MOB LOVE MANZEE.,MVP MAD SH0UT0UT 💞🙌💞🙌

  • Zam Maulidi
    Zam Maulidi 3 weeks ago

    Kweli wewe MTU beka unainuwa wenzako wadogo sihaba

  • Shukrani Kakati
    Shukrani Kakati 1 year ago

    kaza but unaweza sana

  • Nicky Meel
    Nicky Meel 1 year ago

    Enok vipi..amsheni huyo dogo

  • Jacob Hunter
    Jacob Hunter 11 months ago

    Loli ommy

  • Jumanne Mpira
    Jumanne Mpira 11 months ago

    ununio hiyo kibenten

  • bary Tz
    bary Tz 1 year ago

    Ze baba why kofia2

  • Yasini Yasini
    Yasini Yasini 1 year ago

    San beka nakubali San ifakal tunakupa hai

  • Khaleed Allyk
    Khaleed Allyk 1 year ago

    beka fleva...Mkali

  • Johannes Mwadime
    Johannes Mwadime 7 months ago

    A very humble guy... big up BECKA